อื้อหือ "หญิง รฐา" มากับลุคสวยฉ่ำแบบสาวเกาหลี จำแทบไม่ได้เลย
![อื้อหือ "หญิง รฐา" มากับลุคสวยฉ่ำแบบสาวเกาหลี จำแทบไม่ได้เลย](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1777/8889010/15.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
หญิง รฐา แปลงโฉมเป็นสาวเกาหลีสวยฉ่ำมาก หลายคนเห็นแล้วร้องว้าวกันดังๆ เลย ถามแต่งจริงหรือ AI
นานๆ จะได้เห็นการสลัดสุดแบ้วของนักร้องนักแสดงสาวมากความสามารถ หญิง รฐา ที่ล่าสุดได้ลุกขึ้นมาแปลงโฉมเป็นสาวเกาหลี บอกเลยว่าแต่ละลุคนั้นสวยฉ่ำมงมากๆ เรียกว่ามองเผินๆ แล้วจำแทบไม่ได้เลยทีเดียว โดยในแคปชั่นของ หญิง รฐา นั้นได้เขียนไว้อย่างน่ารักว่า "อันยอง"
หลายคนเห็นแล้วต่างเข้ามากดไลก์อย่างรัวๆ เลย อาทิ สวยยยหวานมากค่ะ, หวานมาก, ผมยาวสวย ผมสั้นเก๋ๆ, สวยยยย หลงเลย, ถูกใจใช่เลยค่ะ สวยหวานมากค่ะ
นอกจากนี้หลายคนยังแอบถามเบาๆ อีกว่าเป็นการแปลงโฉมจริงหรือ AI นะคะ
อัลบั้มภาพ 18 ภาพ