"เจ้าขุน" เซลฟี่หน้ากระจกในห้องน้ำ แต่งานนี้ถูกโฟกัสผิดจุดเต็มๆ
!["เจ้าขุน" เซลฟี่หน้ากระจกในห้องน้ำ แต่งานนี้ถูกโฟกัสผิดจุดเต็มๆ](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1785/8929530/jao.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ออร่าความหล่อเฉิดฉายมาตั้งแต่ยังเด็กเลยทีเดียว สำหรับ เจ้าขุน-จักรภัทร วรรธนะสิน ลูกชายคนรองของ ปิ่น เก็จมณี และ เจ เจตริน ที่ตอนนี้ได้ขึ้นแท่นหนุ่มฮอตขวัญใจของสาวๆ หลายคนไปเป็นที่เรียบร้อยแล้ว
ล่าสุด เจ้าขุน ก็ได้ถ่ายภาพเซลฟี่ยืนชิลๆ อยู่หน้ากระจกในห้องน้ำ แต่กลับทำเอาหลายคนต่างก็โฟกัสผิดจุดที่นอกเหนือจากความหล่อกันไปยกใหญ่
อย่างแรกก็คือ ภาพถ่ายติดสาวข้างกาย ถึงแม้จะเห็นแค่ช่วงแขน แต่ก็จำได้ดีเลยว่าเป็น แม่ปิ่น นั่นเอง และที่ทำโฟกัสผิดจุดอีกรอบคงหนีไม่พ้นชักโครกสุดหรูที่ถูกตั้งไว้อยู่ด้านหลัง ซึ่งบอกได้เลยว่ามีราคาสูงถึง 60,000 บาทเลยทีเดียว
อัลบั้มภาพ 17 ภาพ