"ชมพู่-น็อต" ควงคู่ออกกำลังกาย แด๊ดดี้อบอุ่นเป็นเทรนเนอร์สอนลูกชาย
!["ชมพู่-น็อต" ควงคู่ออกกำลังกาย แด๊ดดี้อบอุ่นเป็นเทรนเนอร์สอนลูกชาย](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1790/8952430/chom.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
สวยหล่อกันอยู่แล้ว แต่ก็จะยิ่งดูดีกันไปอีกสำหรับ "ครอบครัวรังษีสิงห์พิพัฒน์" ทั้งคุณแม่อย่าง ชมพู่ อารยา กับสามี น็อต วิศรุต และลูกๆ ทั้งสาม สายฟ้า-พายุ และ น้องเกล ใส่ใจสุขภาพกันทั้งครอบครัว
อย่างโมเมนต์ล่าสุดที่ ชมพู่-น็อต ได้ควงคู่กันไปออกกำลังกายฟิตหุ่นเฟิร์มแล้วยังกระเตงลูกๆ ไปออกกำลังกายด้วยกัน เรียกว่าสุขภาพดีแล้วยังได้กระชับควมสัมพันธ์ในครอบครัวไปด้วย
และความเป็นแด๊ดดี้สุดอบอุ่นของ พ่อน็อต ที่ลุกขึ้นมาเป็นเทรนเนอร์ส่วนตัวให้ลูกชาย ลงมือสอน น้องสายฟ้า ออกกำลังกายด้วยตัวเองเลย ช้อตนี้เท่สุดๆ ไปเลย
เป็นกิจกรรมที่ดูง่ายๆ แต่ว่าเป็นอะไรที่ดูอบอุ่นมากครอบครัว ชมพู่-น็อต
อัลบั้มภาพ 48 ภาพ