"ชมพู่-น็อต" ทริปเมลเบิร์น แอบหนีลูกๆ ควงคู่หวานยามราตรี
!["ชมพู่-น็อต" ทริปเมลเบิร์น แอบหนีลูกๆ ควงคู่หวานยามราตรี](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1796/8980790/ccc.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ยกกันไปทั้งครอบครัวเลยสำหรับทริปนี้ของ ชมพู่ อารยา กับสามี น็อต วิศรุต พร้อมกับลูกๆ สายฟ้า-พายุ และ น้องเกล ที่พากันไปเที่ยวที่เมลเบิร์น ประเทศออสเตรเลีย และทริปนี้ไปกันแบบยาวนานหลายวัน
ซึ่งทันทีที่ถึงเมลเบิร์น แม่ชม ก็ได้โพสต์ภาพน่ารักๆ ของลูกๆ รวมถึงบรรยากาศวันพักผ่อน ทั้งกินทั้งเที่ยว ที่ทริปนี้ แม่ชม จัดเต็มกันแบบเต็มที่ และถึงจะไปกันหลายคน แต่ ชมพู่-น็อต ก็ยังมีเวลาไปสวีตกัน
กับภาพโมเมนต์คู่ที่ ชมพู่ โพสต์ลงอินสตาแกรม แม่กับพ่อพากันดินเนอร์กันหวานฉ่ำยามค่ำคืน ทั้งภาพที่ร้านอาหารและ ภาพที่ทั้งคู่เดินควงกัน ไม่ต้องมีแคปชั่นภาพใดๆ จนคนยังคอมเมนต์แซวว่าเหมือนจีบกันใหม่เลยๆ เลยจ้า ชมพู่-น็อต
อัลบั้มภาพ 22 ภาพ