"มายด์ ณภศศิ" โพสต์ภาพฉลองวันเกิด ใส่ชุดเดรสแดงหันหลังแซ่บเวอร์
!["มายด์ ณภศศิ" โพสต์ภาพฉลองวันเกิด ใส่ชุดเดรสแดงหันหลังแซ่บเวอร์](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1797/8985238/mind.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ทำอะไรก็ดูสวยสดใสไปหมดจริงๆ ช่วงนี้ สำหรับสาวสวยอย่าง มายด์-ณภศศิ สุรวรรณ หรือ มายด์ อุทัยทิพย์ ซึ่งแน่นอนว่าหลายคนกำลังจับตาว่าเพราะกำลังมีความรัก เป็นสาวคนใหม่ของ สงกรานต์ เตชะณรงค์ หรือเปล่า?
โดยล่าสุด มายด์ ณภศศิ ได้โพสต์ภาพในช่วงวันเกิดที่ผ่านมา ภาพของ มายด์ กับเค้กก้อนโต และภาพสวยๆ ของ มายด์ ณภศศิ ที่มาในลุคแซ่บใส่ชุดเดรสสีแดงโชว์หลังขาวๆ ผิวสวยๆตัดกับสีชุด เรียกว่าความสวยเห็นชัดมาแต่ไกล แซ่บเวอร์จริงๆ แต่ละช๋อต
ก็ไม่รู้ว่าโมเมนต์นี้จะมีหนุ่มสงกรานต์อยู่ด้วยหรอเปล่านะจ๊ะ เชื่อว่าหลายคนก็น่าจะอยากเห็นรูปคู่ของคู่นี้แล้ว
อัลบั้มภาพ 28 ภาพ