"พีท ทองเจือ" จัดให้ โมเมนต์สุดฟินของลูกสาว "มิย่า-บลู" สรุปใครเขินก่อน?
!["พีท ทองเจือ" จัดให้ โมเมนต์สุดฟินของลูกสาว "มิย่า-บลู" สรุปใครเขินก่อน?](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1803/9016086/miya.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เพราะโมเมนต์ความน่ารักที่ถ่ายเก็บไว้ตอนเผลอ จึงทำให้ พีท ทองเจือ ต้องขอโพสต์ภาพของลูกสาวคนคนเล็ก มิย่า พิชชา ได้เจอกับนักแสดงหนุ่ม บลู พงศ์ทิวัตถ์ และร่วมงานอีเวนต์ด้วยกันเป็นครั้งแรก
โดย พีท ทองเจือ เผยเป็นช็อตเขินๆ ของทั้งสองคนที่ พร้อมเขียนแคปชั่นชวนฟินไว้สั้นๆ ว่า "สรุป ใครเขินก่อน… @blue_pongtiwat"
งานนี้ทำเอาแฟนๆ ต่างเข้ามากระหน่ำไลก์กันอย่างรัวๆ ทั้งยังคอมเมนต์แซว ขอแอบเชียร์คู่นี้เพราะเคมีตรงกันสุดๆ ส่วนจะลุ้นขึ้นหรือเปล่านั้นต้องรอฟังจากปากของ มิย่า และ บลู กันเองดีกว่าจ้า
อัลบั้มภาพ 15 ภาพ