"เต้ย พงศกร" นุ่งชุดออกกำลังกายรัดรูป "เกรท" โฟกัสผิดจุด? รีบซูมอย่างไว
!["เต้ย พงศกร" นุ่งชุดออกกำลังกายรัดรูป "เกรท" โฟกัสผิดจุด? รีบซูมอย่างไว](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1809/9045358/4.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ตั้งใจจะแบ่งปันโมเมนต์ดีต่อใจให้แฟนคลับที่ติดตามอินสตาแกรม @toey_pongsakorn ได้ชื่นชมไลฟ์สไตล์โปรดอย่างการวิ่งออกกำลังกาย แต่ทว่ากลับมีเหตุให้พระเอกซุปตาร์ เต้ย-พงศกร เมตตาริกานนท์ ต้องเปลี่ยนแนวคอนเทนต์มาเป็นสายฮาซะอย่างนั้น!!!
เมื่อภาพถ่ายที่เจ้าตัวนำมาแชร์ขณะยืนโพสท่าในลุคหล่ออวดกล้ามเนื้อแน่นๆ โดยมีฉากหลังเป็นต้นไม้ใหญ่ออกดอกสีเหลืองสวยสะพรั่ง ดันถูกพี่ชายคนสนิท เกรท-วรินทร ปัญหกาญจน์ โฟกัสผิดจุดเข้าอย่างจัง!!! ถึงขนาดอดใจไม่ไหวต้องเข้ามาสาดคอมเมนต์แซวออกสื่อในทำนองว่า "ผมซูมดูดอกไม้ด้านหลัง สวยเลย"
และจากฟีดแบคดังกล่าวนี้เอง ทางด้าน เต้ย พงศกร ก็ไม่รอช้ารีบเข้ามาตอบกลับแบบติดตลก "ผมรู้จิตใจพี่เป็นคนดีย์" ทำเอาแฟนๆ ที่ได้เห็นต่างพากันหัวเราะท้องแข็งให้กับความเกรียนและความฮาของทั้งสองหนุ่มกันหนักมากเลยเดียว อิอิ
อัลบั้มภาพ 15 ภาพ