"นาฟ" หลาน "แพท" โพสต์รูปคู่ "อาร์ต พศุตม์" ทำคนจิ้นหนักอีกแล้ว
!["นาฟ" หลาน "แพท" โพสต์รูปคู่ "อาร์ต พศุตม์" ทำคนจิ้นหนักอีกแล้ว](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1816/9082966/pat.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
หลังจากที่ก่อนหน้านี้มีภาพของพระเอกหนุ่ม อาร์ต พศุตม์ ร่วมเฟรมกับ นาฟ ฉัฐนันท์ หลานสาวคนสนิทของ แพท ณปภา ในทริปอิตาลี และทำเอาหลายคนสงสัยว่า เอ๊ะ! คู่นี้เป็นอะไรกันหรือเปล่า เพราะทำเอาหลายคนจิ้นไปตามๆ กัน แถม ทางด้าน นาฟ ยังเขียนแคปชั่นไว้อีกว่า "ไอเราก็ว้าวุ่นเลยทีนี่ พ่อค้าหมูกรอบก็หล่อสะด้วยย"
และล่าสุดยังตอกย้ำความจิ้นกันต่อ เพราะเป็นทางด้าน นาฟ ที่ได้โพสต์รูปคู่กับ อาร์ต พศุฒม์ ลงอินสตาแกรมอีกแล้ว พร้อมกับเขียนแคปชั่นไว้ว่า "มาฝากท้องที่กอง @dr.jill อร่อยสุดๆ หมูกรอบเจ้านี้"
และคอมเมนต์ชาวเน็ตที่จิ้นคู่นี้กันหนักมากในโพสต์นี้เข้ามาคอมเมนต์กันเยอะเลย เช่น จิ้นแล้วนะ,แซ่บมั้ยคะ,เชียร์ค่าา,น่ารัก,ทำไมรู้สึกเหมือนเคมีเข้ากันจิ้นๆๆๆเลยคะ,น่ารักทั้งคู่เลยค่ะ,เอาแล้วชี้แจงด้วยครับ,จิ้นนนอ่า
อัลบั้มภาพ 19 ภาพ