"โบว์ เมลดา" คนหรือนางฟ้า! ใส่ชุดเล่นน้ำยืนชิลริมทะเล อะไรจะมาต้านอยู่
!["โบว์ เมลดา" คนหรือนางฟ้า! ใส่ชุดเล่นน้ำยืนชิลริมทะเล อะไรจะมาต้านอยู่](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1819/9096886/bow.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ทั้งสวย ทั้งมากความสามารถจริงๆ สำหรับนางเอกสาว โบว์-เมลดา สุศรี ที่ไม่ว่าจะหยิบหรือทำอะไรก็มักจะเฉิดฉายความปังให้เห็นอยู่ตลอด
ล่าสุด โบว์ เมลดา ก็ทำเอาอินสตาแกรมต้องฮือฮากันยกใหญ่ เมื่อเจ้าตัวได้หยิบชุดเล่นน้ำมาสวมใส่ยืนชิลอยู่ริมทะเล พร้อมเขียนแคปชั่น "ฟ้าจ๋วยยยย"
แต่งานนี้แฟนๆ กลับโฟกัสผิดจุด เพราะนอกจากวิวธรรมชาติรอบข้างที่สวยจริงๆ ตามที่เธอบอกแล้ว หลายคนยังโฟกัสไปที่ตัวของ โบว์ เมลดา ที่บอกได้เลยว่า ปังสุดๆ เพราะความสวยที่ครบเครื่องจนเป๊ะไปทุกสัดส่วน อะไรจะมาต้านก็ไม่อยู่แล้วจริงๆ
คลิกอ่าน ข่าวบันเทิง เพิ่มเติม
อัลบั้มภาพ 20 ภาพ