เสื้อครอป "แพท ณปภา" สั้นเกินปุยมุ้ย ยกแขนแต่ละทีแทบหลุดโฟกัส
![เสื้อครอป "แพท ณปภา" สั้นเกินปุยมุ้ย ยกแขนแต่ละทีแทบหลุดโฟกัส](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1819/9097222/2.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ขยับตัวทำอะไรเป็นต้องถูกจับตามองและถูกพูกถึงตลอด...ตลอด สำหรับคุณแม่ลูกหนึ่งซุปตาร์ แพท-ณปภา ตันตระกูล ไม่ว่าจะเป็นเรื่องหัวใจ เรื่องงาน ไปจนถึงเรื่องแฟชั่น
ซึ่งก็รวมไปถึงคอลเลคชั่นภาพถ่ายเซ็ตล่าสุด! ที่เจ้าตัวนำมาเสิร์ฟให้ได้ส่องผ่านอินสตาแกรม @pat_napapa อวดลุคสวยในวันสบายๆ พร้อมแคปชั่นน่าเอ็นดู "เห็นแดดแล้วโวยวาย… เห็นผู้ชายแล้วร่าเริง #ขอให้ปีนี้หนาวทีเถอะ"
โดยเป็นการรวบรวมโมเมนต์แจกความสดใส กับชุดคอสตูมเสื้อครอปไหมพรมแขนยาว น่ารักระดับ 10 เต็ม 10! แถมลีลาโพสท่าให้ช่างภาพเก็บช็อตเด็ดของ แพท ณปภา ก็ยังชวนลุ้นแทบทุกครั้งที่ยกแขน เพราะความสั้นของเสื้อที่เผยให้เห็นหน้าท้องแบนราบแบบเต็มเฟรม
ขณะเดียวกันทางด้านฟีดแบคของแฟนคลับบนโลกโซเชียลฯ นอกจากจะเข้ามาสาดคอมเมนต์พูดถึงลุครับลมหนาวสไตล์ แพท ณปภา กันอย่างคึกคักแล้ว หลายคนก็ยังบอกเป็นเสียงเดียวกันด้วยว่า บอดี้คุณแม่ลูกหนึ่งเป๊ะปังนัมเบอร์วันจริงๆ จ้า
อัลบั้มภาพ 19 ภาพ