ทริปหวาน "ปู แบล็คเฮด" ควง "แจนจัง" ทัวร์ยุโรป อวดโมเมนต์สวีตรัวๆ
![ทริปหวาน "ปู แบล็คเฮด" ควง "แจนจัง" ทัวร์ยุโรป อวดโมเมนต์สวีตรัวๆ](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1820/9102122/p01.gif?ip/crop/w728h431/q80/gif)
แม้จะจบทริปเที่ยวยุโรปไปแล้ว แต่คู่นักร้องรุ่นใหญ่ ปู แบล็คเฮด กับแฟนสาว แจนจัง เจตสุภา ยังคงแชร์ภาพสวีตท่ามกลางอากาศหนาวดูโรแมนติกมาก ให้คนโสดได้ตาร้อนกันรัวๆ
ล่าสุดในอินสตาแกรมส่วนตัว ปู แบล็คเฮด ได้โพสต์ภาพคู่แฟนสาว ย้อนบรรยากาศตอนอยู่ด้วยกันที่สวิตเซอร์แลนด์ พร้อมระบุข้อความว่า "มา Switzerland ครั้งที่3 แล้วนะเพิ่งจะรู้เนี่ยว่าเมืองหลวงคือ Bern นึกว่าเป็น Zurich อยู่นานเพราะไม่ค่อยมีคนพูดถึง
แต่เอาจริงๆ นะเราชอบวิวทิวทัศน์และการอนุรักษ์หลายสิ่งหลายอย่างทั้งโครงสร้องบ้านเมืองและวิถีชีวิตของที่นี่มาก มิน่า อัลเบิร์ต ไอน์สไตน์ ถึงมาพักใช้สมองทีนี่ เสียดายอย่างเดียวมีเวลาให้ Bern น้อยไปนิด สงสัยต้องซ้ำอีกรอบแล้วหล่ะ #เที่ยวไก๊ลไกลไอเลิฟยูกับปูแจน #ทริปยุโรป"
โดยมีแฟนๆ ต่างเข้ามาคอมเมนต์ชื่นชมความน่ารักของทั้งคู่มากมาย
อัลบั้มภาพ 15 ภาพ