"น้องแตงโม" ลูกสาว "พ่อแจ๊ส-แม่แจง" ทั้งสวยทั้งเก่งคว้าเหรียญทองไอซ์สเก็ต
!["น้องแตงโม" ลูกสาว "พ่อแจ๊ส-แม่แจง" ทั้งสวยทั้งเก่งคว้าเหรียญทองไอซ์สเก็ต](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1826/9133182/15.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
แจง ปุณณาสา ปลื้มใจมากๆ ลูกสาวคนโต น้องแตงโม คว้าเหรียญทองไอซ์สเก็ต ทั้งสวยทั้งเก่งจริงๆ
เป็นครอบครัวเฮฮาอารมณ์ดีมากๆ สำหรับครอบครัวของ แจ๊ส ชวนชื่น กับภรรยาคนสวย แจง ปุณณาสา ปัจจุบันลูกๆ เริ่มโตกันหมดแล้วแถมมากความสามารถขึ้นเรื่อยๆ อีกด้วย ที่ได้เห็นออกสื่อกันบ่อยๆ และ แม่แจง ตามไปให้กำลังใจลูกถึงขอบสนามนั่นคือ น้องแตงโม-ปุณณาดา พรหมยศ ลูกสาวคนโต ดีกรีแชมป์ไอซ์สเก็ตระดับประเทศ
ล่าสุด แม่แจง ปลื้มใจมากๆ เมื่อ น้องแตงโม ลงแข่งไอซ์สเก็ต และสามารถคว้าเหรียญทอง freestyle 5 มาครองได้อีกครั้ง โดยคุณแม่ได้บอกถึงความดีใจไว้ว่า "จบอย่างสวยงาม freestyle 5 เหรียญทอง มาแล้วแม่ยิ้มแฉ่งเลย #ทีมครูลูกเกด #skatebangkok2023"
ทางด้านลูกสาวคนเล็ก น้องแตงไทย ก็ความสามารถไม่น้อยเลย ทั้งเรื่องของวิชาการ และงานศิลปะ ล่าสุดได้ลงมือสักให้ พ่อแจ๊ส ด้วยตัวเอง
ทั้งสวยทั้งเก่งทั้งสองคน แม่แจง-พ่อแจ๊ส ใจฟูไปหลายรอบแล้ว...พ่อแจ๊ส เริ่มไว้หนวดเข้มๆ ได้เลยจ้า
อัลบั้มภาพ 30 ภาพ