"น้องเกล" พูดเก่งทำพี่ๆ หลงเลย คลิปพูด "เจี๊ยบกินดูดิอร่อยไหมอ่า"
!["น้องเกล" พูดเก่งทำพี่ๆ หลงเลย คลิปพูด "เจี๊ยบกินดูดิอร่อยไหมอ่า"](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1837/9187990/gale.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ทยอยลงรูปไปเที่ยวแบบรัวๆ เลยสำหรับ แม่ชมพู่ อารยา ที่ควงสามี น็อต วิศรุต และลูกๆ สายฟ้า-พายุ และ น้องเกล ไปเที่ยวกินเล่นช้อปปิ้งที่ญี่ปุ่นแบบฟินๆ แบบพร้อมหน้า
และน่ารักสดใสของลูกๆ แม่ชม-พ่อน็อต ที่พี่ๆ เอฟซีรอดู และตึวตึงของบ้านอย่าง น้องเกล ที่ใครเห็นเป็นต้องตกหลุมรักเพราะความน่ารักของ น้องเกล ที่ตอนนี้กำลังอยู่ในวัยเรียนรู้และความช่างพูดของ น้องเกล
กับคลิปล่าสุดในร้านอาหาร กับเมนูทงคัตสึที่วางอยู่ตรงหน้า น้องเกล ที่คีบขึ้นมาพร้อมกับพูดว่า "เจี๊ยบกินดูดิอร่อยไหมอ่าาาา?" เอ็นดูไม่ไหว น้องเกล ตัวแค่นี้
อัลบั้มภาพ 31 ภาพ