"น็อต วิศรุต" พาลูกๆ ทัวร์โรงงานวันตรุษจีน "น้องเกล" ตบมือชอบใจได้ดูเชิดสิงโต
!["น็อต วิศรุต" พาลูกๆ ทัวร์โรงงานวันตรุษจีน "น้องเกล" ตบมือชอบใจได้ดูเชิดสิงโต](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1844/9221926/not.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
สมกับเป็นตระกูลใหญ่จริงๆ สำหรับครอบครัว รังษีสิงสิงห์พิพัฒน์ กับภาพครอบครัวสุขสันต์ในช่วงเทศกาลวันตรุษจีน ที่มีการรวมตัวกันแบบพร้อมหน้า รวมถึง น็อต วิศรุต สามีของ ชมพู่ อารยา ที่ควงภรรยาและลูกมากันครบ
และภาพที่เห็น น็อต วิศรุต นั้นที่พาลูกๆ สายฟ้า-พายุ และ น้องเกล มาทัวร์ที่โรงงานด้วย จากคลิปที่ โน้ต วิเศษ โพสต์ภาพความอบอุ่นของตระกูลลง TikTok ซึ่งในวันตรุษจีนก็จัดงานอย่างยิ่งใหญ่อลังการ มีขบวนเชิดสิงโต แจกอั่งเปาพนักงาน และทุกคนที่ยิ้มดูมีความสุข
เรียกว่าในอนาคต ลูกๆ หลานๆ ที่ได้มาดูกิจการโรงงานในวันนี้ที่จะโตขึ้นก็ต้องสานต่อจากครอบครัว และความสนุกของเด็กๆ โดยเฉพาะ น้องเกล ที่นั่งอยู่เคียงข้าง พ่อน็อต ดูจะชอบอกชอบใจกับการเชิดสิงโตตบมือใหญ่เลย สดใสร่าเริงจริงๆ เจ๊เกล ของทุกๆ คน
อัลบั้มภาพ 15 ภาพ