อุ๊ย!"คุณหญิงแมงมุม" โพสต์แซ่บฟาดใคร? สามีดาราสาวเผยสันดานดิบ
![อุ๊ย!"คุณหญิงแมงมุม" โพสต์แซ่บฟาดใคร? สามีดาราสาวเผยสันดานดิบ](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1861/9309410/mm.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ทำเอาชาวเน็ตถึงกับอยากรู้กันเป็นแถว เมื่ออยู่ๆ คุณหญิงแมงมุม ม.ร.ว.ศรีคำรุ้ง ยุคล ก็ได้ออกมาโพสต์ข้อความแซ่บๆ โพสต์ฟาดใครบางคนผ่านทางอินสตาแกรมของตัวเอง ที่อ่านแล้วหลายคนถึงร้อง อุ๊ย! ซึ่งมีข้อความว่า
"เด็ก wanna be คนนึงที่เมื่อก่อนก็ดูจะเป็นเด็กพอใช้ได้มีกาลเทศะ แต่วันนี้สันดานดิบเผยตัวออกมาเมื่อแต่งงานกับดาราสาวชื่อดังไม่แน่ใจว่าหย่า หรืออยู่ด้วยกัน หรือประโคมข่าวเพื่อให้ตัวเองมีคนหันมาสนใจบ้าง เพราะสู้ดาราสาวไม่ได้เลย มีลูกแล้วควรจะเป็นตัวอย่างที่ดีเสียใจแทนเพื่อนจริงๆ ที่ต้องมาเจอคนแบบนี้ (ดาราสาว)"
งานนี้ก็มีคนเข้าไปคอมเมนต์แสดงความคิดเห็นมากมาย เช่น ใช่มั้ย,ตอบถูกค่ะคุณครู,เมียทำงานหาเงิน ผัวออกกำลังกาย,ยังงงงงไงงงงนะแม่,ใช่คนที่คิดรึเปล่านะ,ต่อมอยากรู้ทำงานทันที,อูยยยยยย,มีเราคนเดียวซินะ ที่คิดไม่ออก,ใคร DM มาหน่อย,อุ๊ย,ใครน้าา ?!,ขุ่นพระ
อัลบั้มภาพ 10 ภาพ