"ลูกเกด เมทินี" ปลื้มใจ "น้องสกาย" ลูกชายสุดหล่อ คว้าแชมป์ว่ายน้ำประเทศไทย
!["ลูกเกด เมทินี" ปลื้มใจ "น้องสกาย" ลูกชายสุดหล่อ คว้าแชมป์ว่ายน้ำประเทศไทย](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1864/9321626/555-2024-04-11t125619.574.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ลูกเกด เมทินี ปลื้มใจเป็นที่สุด น้องสกาย ลูกชายสุดหล่อ คว้าเหรียญทองว่ายน้ำแชมป์ประเทศไทย ภาพครอบครัวอบอุ่นมาก
เป็นความภาคภูมิใจของคนเป็นแม่มากๆ สำหรับซุปเปอร์โมเดลคนดังของเมืองไทย ลูกเกด เมทินี ที่วันนี้คุณแม่ใจฟูที่สุดเมื่อได้เห็นภาพลูกชายสุดที่รัก น้องสกาย หนุ่มน้อยวัย 15 ปี เป็นแชมป์ระดับประเทศไทยคว้าเหรียญทองจากกีฬาว่ายน้ำมาครองได้สำเร็จ
หากใครติดตามอินสตาแกรมของ แม่เกด จะเห็นว่าทุกรายการแข่งขันว่ายน้ำของ น้องสกาย แม่-พ่อและครอบครัวน้าชายทุกคนจะเดินทางไปให้กำลังใจเชียร์อยู่ขอบสระทุกครั้ง
และ แม่เกด เคยให้สัมภาษณ์ถึงลูกชายไว้เกี่ยวกับกีฬาว่ายน้ำว่าลูกชายฝึกหนักมากๆ อยากให้เห็นความสำเร็จลูกอย่างที่เขาได้ทุ่มเทและตั้งใจ
บอกเลยว่าวันนี้ แม่เกด ยิ้มปลื้มมากๆ เพราะ น้องสกาย เดินตามฝันมาได้ครึ่งทางแล้ว
อัลบั้มภาพ 8 ภาพ