"ยุ้ย จีรนันท์" ขอบคุณคนรับขวัญ "น้องพราวตะวัน" เจ้าแก้มยุ้ยของแม่
!["ยุ้ย จีรนันท์" ขอบคุณคนรับขวัญ "น้องพราวตะวัน" เจ้าแก้มยุ้ยของแม่](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1867/9338302/page.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ลืมตาออกมาดูโลกไม่กี่วัน แต่ น้องพราวตะวัน ลูกสาวของ ยุ้ย จีรนันท์ กับสามี ธันน์ ธนากร ก็มาขโมยหัวใจพี่ป้าน้าอาได้แล้ว และสำหรับคุณแม่คุณพ่อมือใหม่ป้ายแดง ที่งานนี้คงไม่ต้องหาซื้อของเองแล้ว เพราะมีคนมารับขวัญกันเยอะมาก
โดยล่าสุด ยุ้ย จีรนันท์ ได้โพสต์ภาพขอบคุณคนที่ทั้งมาเยี่ยมคุณแม่เพิ่งคลอด และคนที่ส่งของมารับขวัญลูกสาวตัวน้อย เช่น ไก่ วรายุทธ,แมทธิว ดีน,มิกค์ ทองระย้า และแคปชั่นว่า
"ขอบคุณทุกคนมากๆเลยนะคะ ทั้งที่มาเยี่ยม และทั้งส่งของขวัญมารับขวัญหลาน และทุกๆความยินดี ทุกคำอวยพรที่ส่งมาให้จากทุกช่องทางเลยยย...น้องพราวตะวัน กราบขอบพระคุณ ลุง ป้า น้าอา ทุกคนที่สุดเลยนะคะ #พราวตะวัน#น้องตะวันลูกพ่อธันน์แม่ยุ้ย"
ซึ่งนอกจากนี้ ยุ้ย จีรนันท์ ยังได้โพสต์ภาพอวดความน่ารักของ น้องตะวัน ลูกสาวที่แก้มยุ้ยน่ารักมาก กับแคปชั่นว่า "เจ้าต้าววว...แก้มยุ้ยยย #พราวตะวัน #น้องตะวันลูกพ่อธันน์แม่ยุ้ย"
อัลบั้มภาพ 21 ภาพ