แห่ยินดี "ครูไพบูลย์" ภาพคุกเข่าขอแต่งงาน? สาวสวยชุดแดงหลายคนรู้จักกันดี
![แห่ยินดี "ครูไพบูลย์" ภาพคุกเข่าขอแต่งงาน? สาวสวยชุดแดงหลายคนรู้จักกันดี](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1883/9416934/123.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
มีข่าวได้ไม่เว้นวันจริงๆ สำหรับ ครูไพบูลย์ แสงเดือน หลังจากที่ก่อนหน้านี้ก็เพิ่งมีดราม่ากับอดีตภรรยาเรื่องค่าเลี้ยงดูลูกไปสดๆ ร้อนๆ แต่ล่าสุด ก็ดูเหมือนว่าจะมีเรื่องราวดีๆ เกิดขึ้นกับครูไพบูลย์
โดยทางด้าน ครูไพบูลย์ ได้ออกมาโพสต์ภาพที่กำลังนั่งคุกเข่าต่อหน้าสาวสวยที่ใส่ชุดเดรสสีแดง คล้ายกับเป็นภาพการขอแต่งงาน ซึ่งสาวคนนี้หลายคนก็รู้จักกันดีว่าเธอคือ ปูเปรี้ยว สุชารณการ์ มิสแกรนด์สมุทรสาคร 2024 นั่นเอง
พร้อมแคปชั่นที่ ครูไพบูลย์ เขียนไว้ให้ลุ้นกันอีกว่า "คืออัปสราหลงฟ้า กายตาพญาเพิ่น #ถึงเวลาที่ผมกับน้องต้องบอกความจริงซะที Puprew Suchaniga"
ภาพเดียวแต่ทำเอาชาวเน็ตฮือฮาอีกแล้ว ไม่รู้ว่านี่จะเป็นเปิดตัวหรือขอแต่งงาน หรือจะเป็นแค่การถ่าย MV ก็ต้องลุ้นกันต่อไปนะสำหรับ ครูไพบูลย์ ที่เป็นเจ้าพ่อคอนเทนต์จริงๆ
อัลบั้มภาพ 26 ภาพ