"โยเกิร์ต ณัฐฐชาช์" แฮปปี้ชีวิตโสด ปัดเนื้อหอม
!["โยเกิร์ต ณัฐฐชาช์" แฮปปี้ชีวิตโสด ปัดเนื้อหอม](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1896/9481838/yo.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เรียกว่าตั้งแต่โสดก็เนื้อหอมไม่เบาเลยนะ สำหรับ "โยเกิร์ต ณัฐฐชาช์" ซึ่งได้ข่าวแววๆมาหนุ่มๆตามขายขนมจีบ ล่าสุดได้โอกาสเจอ "โยเกิร์ต" เจ้าตัวก็ออกมาเปิดเผยว่า
"ตอนนี้ก็ดีค่ะ ค่อยๆก้าว อยากก้าวด้วยความมั่นคง แฮปปี้กับการทำงาน แฮปปี้กับเพื่อน แฮปปี้ได้อยู่กับหมา รับแต่พลังบวกเข้าหาตัวเองถามว่าโสดแล้วเนื้อหอมไหม ก็ไม่หอมนะ เอ็นจอยอยู่แต่กับเพื่อน ส่วนตัวเราแฮปปี้มากๆ ที่มีโอกาสได้กลับมาโสดอีกครั้ง ได้เอ็นจอยชีวิตโสดแบบสุดๆ ไม่ค่อยได้มีโอกาสได้ใช้ชีวิตแบบนี้ เพราะถ้าไม่โสด ครั้งต่อไปก็จะไม่โสดนานแล้วนะ
เผยถ้าคบใครก็ไม่ได้อยากมองระยะสั้น เพราะฉะนั้นก็ไม่ได้รีบร้อนเลยเอาให้ชัวร์ ช้าแต่ชัวร์ดีกว่า