"ชมพู่-น็อต" ยกครอบครัวเที่ยวต่างประเทศ "คุณยาย-คุณย่า" ยืนชมวิว คุยกันน่ารัก
!["ชมพู่-น็อต" ยกครอบครัวเที่ยวต่างประเทศ "คุณยาย-คุณย่า" ยืนชมวิว คุยกันน่ารัก](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1900/9500214/gail.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
แพ็คกระเป๋าบินลัดฟ้าไปรับลมหนาวที่ต่างประทเศอีกแล้ว สำหรับซุปตาร์สาว ชมพู่ อารยา ที่ได้ยกครอบครัวไปเที่ยวแบบพร้อมหน้าพร้อมตาที่ เมลเบิร์น ประเทศออสเตรเลีย เพื่อเป็นการฉลองวันเกิดให้สามีหนุ่ม น็อต วิศรุต
ซึ่งนอกจากจะมีภาพความสนุกสนานของ น้องเกล ลูกสาวคนสุดท้องของบ้าน ที่เล่นหิมะอย่างตื่นตาตื่นใจอยู่ข้างนอกบ้านแล้ว
ยังมีภาพของ ยายหนิง และ ย่าอุไรวรรณ ที่ยืนชมวิวด้วยกัน พร้อมอัดคลิปรายงานตามประสายูทูปเบอร์อย่างมีความสุขอีกด้วย
งานนี้แฟนๆ ต่างเข้ามากดไลก์ อีกทั้งยังคอมเมนต์ในความน่ารักและอบอุ่นของครอบครัวนี้กันรัวๆ ที่สำคัญยังปักหมุดรอชมภาพสวยๆ จากอินสตาแกรมของ แม่ชม ที่เชื่อเลยว่าต้องมีมาเสิร์ฟให้ได้ฟินกันอย่างแน่นอนจ้า
อัลบั้มภาพ 38 ภาพ